



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

BODI YA FILAMU TANZANIA



MAOMBI YA KUTAYARISHA FILAMU ZA KITANZANIA

Fomu hii ijazwe na Shirika, Kampuni, Idara au Mtanzania yeyote ambaye anataka kutayarisha picha jongevu kama vile Filamu, Video, Makala, pamoja na Matangazo.

Ombi hili pamoja na viambatisho (Uk. 2) vitapaswa kuwasilishwa Bodi ya Filamu mwezi mmoja kabla ya tarehe ya kuanza kazi kupitia anuani ifuatayo: -

Katibu Mtendaji, Bodi ya Filamu Tanzania, 8 Barabara ya Kivukoni, Utumishi, Jengo H, S.L.P. 79241, DAR ES SALAAM, Simu: +255 (22) 2121920, Nukushi: +255222121921, Facebook: Tanzania Film Board, Barua pepe: barua@filmboard.go.tz / filmmaking@filmboard.go.tz , Tovuti: www.filmboard.go.tz

SEHEMU A: TAARIFA ZA MWOMBAJI

1. Jina kamili:
2. Tarehe ya Kuzaliwa; 3. Mahali;
4. Namba ya Kitambulisho/Pasipoti:
5. Kazi yako:
6. Jina la Kampuni:
7. Anuani: 8. Simu:

SEHEMU B: TAARIFA YA KAZI

1. Madhumuni ya kufanya shughuli hii:
.....
.....
.....
2. Muda unaoombwa (Siku/Wiki/Mwezi) Kuanzia:
Hadi:
3. Watu watakaohojiwa:
.....
.....

4. Maeneo yatakayopigwa picha:
-
-
-
5. Je katika kufanya kazi hii kuna mtaalam yeyote kutoka nje ya nchi? (NDIO/HAPANA)
- Jina lake: Uraia wake:
- Namba ya Pasipoti:
- Nafasi yake katika kazi hii:
6. Eleza sababu za kumtumia mtaalam huyo:
-
-
-

SEHEMU C: TAARIFA YA KAZI ZA AWALI NA UTHIBITISHO WA KUWASILISHA NAKALA YA KAZI HUSIKA

1. Je uliwahi kuomba kibali kabla? NDIO/HAPANA,
Je ulikubaliwa? NDIO/HAPANA
Sababu za kukataliwa kibali/ Orodha na tarehe ya vibali ulivyopewa
.....
-
-
-
2. Ninakiri kuwa maelezo niliyotoa katika ombi hili ni sahihi na ninaahidi kuwa nita wasilisha Bodi ya Filamu nakala ya kazi hii kabla ya matumizi yoyote.
Saini ya mwombaji: Tarehe:

SEHEMU E: VIAMBATISHO NA MALIPO

1. Maombi haya yaambatane na:
- a. Barua ya kueleza sababu ya kutayarisha kazi husika,
 - b. Muswada na maelezo mafupi ya kazi husika (synopsis)/storyboard,
 - c. Taarifa ya maeneo mahsusi yatakayopigwa picha,
 - d. Nakala ya kibali kilichoisha muda wake endapo ni ombi la kuongezewa muda,
 - e. Nakala ya mkataba/mikataba au makubaliano na raia wa kigeni endapo amehusishwa katika kazi hii, na
 - f. Nyaraka nyingine zitakazohitajika kulingana na aina ya ombi husika.
2. Malipo ya kibali yatafanyika kupitia namba ya kumbukumbu itakayotolewa na Bodi kwa kuzingatia Kanuni Na. 488 za Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza za mwaka 2020.

KWA MATUMIZI YA OFISI

1. Maombi haya yamekubaliwa/yamekataliwa:

Jina;

Cheo; Saini;

Tarehe; Mwezi; Mwaka;